Page 1 of 9 1 2 3 ... Last
Results 1 to 20 of 169

Thread: เรื่องโดน Ban ID ครับ

Exclamation เรื่องโดน Ban ID ครับ

ผมยอมรับครับ ว่าผมใช้โปรจริงๆ ไม่ขอเถียง แต่เข็ดแล้วครับ ไม่ทำอีกแล้ว อยากจะทราบว่า ปลดแบนทำยังไงหรอครับ เพิ่งเติมไป 2000 กว่า ปืนยังเหลืออีกเยอะเลย บอกวิธีหน่อยนะครับ ผมยอมรับทุกอย่าง โปรที่ใ้ช้คือ Cheat Engine ครับ ยอมรับแล้วครับ !! ช่วยหน่อยนะครับ
    ที่บอกให้ส่ง ไปทางช่วยเหลือหน้าเว็บก็ส่งไปแล้วครับ ขอบคุณครับ จะไม่ทำอีกแล้ว สาบานๆๆๆ

[GMTH]Point Blank mhewlhong's Avatar
    ให้ทำการแจ้งตามขั้นตอนดังนี้ค่ะ

หากต้องการตรวจสอบว่าปลดแบนเมื่อไร
    ให้ติดต่อผ่าน Playsupport ได้เลยค่ะ (เข้าเว็ป pb.garena.in.th คลิกมุมล่างขวา)

การตรวจสอบว่าโดนแบนเพราะสาเหตุอะไร
    ต้องดำเนินการตามขั้นตอนนี้ค่ะ
    วิธีการแจ้งเพื่อขอสอบถามเกี่ยวกับการโดนแบน ทำได้ดังนี้

1.เข้าไปที่หน้าเว็บไซต์ http://pb.garena.in.th/
    2.เลือกที่หัวข้อ "ช่วยเหลือ" จากนั้นเลือกที่ "แจ้งปัญหาทั่วไป" ตามภาพค่ะ
    3.ล็อคอินไอดีที่โดนระงับการใช้งาน
    4.เราจะเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหา ในส่วนนี้ให้กรอกรายละเอียดให้ครบ เพื่อให้การตรวจสอบเป็นไปด้วยความรวดเร็วนะคะ
    - สิ่งที่ท่านต้องการแจ้งยังทีมงาน
    - เหตุผลที่ขอร้องให้มีการตรวจสอบ

รายละเอียดการโดนระงับไอดีและอื่นๆ สามารถติดตามอ่านได้ที่ >>คลิก<<
    ติดตามความเคลื่อนไหว GM_NooMhew ได้ที่ https://www.facebook.com/NooMhewOfficialfan

Quote Originally Posted by GNA_GreanaArT
    ผมยอมรับครับ ว่าผมใช้โปรจริงๆ ไม่ขอเถียง แต่เข็ดแล้วครับ ไม่ทำอีกแล้ว อยากจะทราบว่า ปลดแบนทำยังไงหรอครับ เพิ่งเติมไป 2000 กว่า ปืนยังเหลืออีกเยอะเลย บอกวิธีหน่อยนะครับ ผมยอมรับทุกอย่าง โปรที่ใ้ช้คือ Cheat Engine ครับ ยอมรับแล้วครับ !! ช่วยหน่อยนะครับ
    ที่บอกให้ส่ง ไปทางช่วยเหลือหน้าเว็บก็ส่งไปแล้วครับ ขอบคุณครับ จะไม่ทำอีกแล้ว สาบานๆๆๆ
    ผมก็โดนแบนเติม หมด เกือบ 5000 ผมขอรหัสคืนได้ไหมครับ

ผมขอรหัสคืนยได้ไหมครับ ผมเติม หมด ไป เกือบ 5000 บ. ผมเสียดาย ต่อไป ผมจะไม่เล่นโปรอีกแล้วครับ

:ผมขอรหัสผมคืนได้ไหม
    ครับผมยอมแล้วผมจะไม่เล่นโปรอีกแล้วผมสัญญาเลยครับ จี

จีผมขอรหัสผมคืนน่ะครับผมมีรหัวเดียวผมเติม500ทรุกว่าๆแล้วผมขอสัญยาว่าจะไม่เล่นโปรอีกแล้ว

ผมขอคืนน่ะครับวัน นี้
    ผมยอมแล้ว

ผมจะไม่เล่นโปรอีก
    ครับเพราะว่านี้เปนรหัสพี่สาวผม ผมขอคืน น่ะครับ

Sergeant First Class
    กรุณา อย่าร้อง โปร คือ โปร สมควรจร้ะ

เรื่องโดน Ban ID ครับ

[GMTH]Point Blank
    ในส่วนนี้ต้องรอปลดแบนตามระยะเวลาครับ

ควววววววววววยยยยยยยยยยยยยยกูไม่ได้ไช้โปรยังแบนอีกสัส เล่นยุดีๆๆ พอไม่ได้เล่นแค่สองวันแม่งแบบสัสเอย เสียเงินเล่นไม่รู้กี่พันไอ้หมา

Quote Originally Posted by opzipple
    กรุณา อย่าร้อง โปร คือ โปร สมควรจร้ะ
    ขอโทษครับวันหลังผมจะเล่นโปรครับ

Sergeant First Class
    Quote Originally Posted by wowoorza089
    ขอโทษครับวันหลังผมจะเล่นโปรครับ
    เล่นโปรก็โดนแบน

กระทู็ นี้เกรียร โวกเวก โว้ยว้าย กันมัน แท้ 555

เล่นโปร อะ ยอม รับ ไป เหอะ แต่ คน ที่ ไม่ ได้ ใช้ โปร เดือด ร้อน เนี่ย จะ ทำ ไง โดน แบรน ทั้ง ๆ ที่ ไม่ ผิด

นิสัยมันเกิดมาจากการอบรมของผู้ใหญ่ ... พ่อแม่ ลูดบัตรแท่นกันรึป่าวว่ะ ... ลูกถึงได้โกงและเอาเปรียบคนอื่นอย่างนี้ ... จัดไป 7300 วันเลยลูกเพ่ ๆๆ

รุ้ว่าผิดแล้วเสือกทำ

Unhappy

Quote Originally Posted by GNA_GreanaArT
    ช่วยผมหน่อยครับผมโดนแบนผมสัญญาว่าจะไม่ทำอีกแล้ว

ช่วยด้วยครับรหัสผมโดน แฮกผลาดละคราบ แล้วผมกะกดไปที่อีเมล์ แล้ว มันมีลิ้งไห้กดเข้าไปละคราบผมกะกดแล้วมันมีช่อง 3ช่องละคราบ 2ช่องแลกไห้ไส้รหัสละครับ แล้วอีกช่องไห้ไช้ otp ละ มันคือไรหรอ ผมงง ไปหมดและ ลองไส้กี่ครั้งกะไม่ได้ละคราบ ช่วยที่ ครับ ไม่ต้องบอกไห้ไปยืนยัน step2 ผมเข้าละรหัสไม่ได้ครับ พลาดดดนแฮกละครับ ช่วยที่ครับ อีกเมล์ผมครับ bleachloveneedyourlove@hotmail.com ครับผม ช่วยที่ครับ

" อย่าเรยครับ ... คุณยศเยอะเเร้ว คุณยังทำได้ เเล้วประสาอะไรกับพวกยศน้อยๆครับ

#รุ้ว่าเล่นโปรเเล้วโดนเเบนคุณยังเล่น รู้ว่าผลที่ทำมันเป๊นยังงัยคุณยังทำ สมเเร้วครับ

#เเบบนี้ต้องใช้มาตรการเเบนถาวรไปเรยครัช ...จะได้ไม่เป็นภัยต่อพี่น้องชาว PB ของเรา

#ขอบคุณครัข

Page 1 of 9 1 2 3 ... Last

Tags for this Thread