Page 1 of 2 1 2 Last
Results 1 to 20 of 24

Thread: ขอMOD ปืน PB หน่อยครับ

ขอMOD ปืน PB หน่อยครับ

ขอMOD ปืน PB หน่อยครับ ขอร้อง

pb นะไม่ใช้ gta

Staff Sergeant
    คงจะไปดู gta pb มามั้งนั่น -*-
    Name : ๏๛นโปเลียน
    Clan : ๛นๅซี
    Rank : พันตรีขั้น 4
    Weapon : barrett m82a1,m1887 sl
    K/D : 63%
    HS : 27%

http://www.youtube.com/watch?v=57Oo6n-JQO4
    http://www.youtube.com/watch?v=c0VnQB6yWXk

แล้สนี้ไม่ไช้ MOD หรือไง นิ

ก่อนด่าผม ควร ศึกษาก่อน

อันนี้่ ค่าย การิน่า นะ HON ยังมี MOD เลย โด้

ทำแบบนี้ผิดหรือป่าว พี่GMตอบที

กล้ามาขอของเถื่อนๆ ในบอร์ด เหอะๆ ก่อนจะด่าคนอื่นเขา ตัวท่านเองนั้นแหละ กรุณาศึกษาข้อมูลซะบ้าง
    ทั้งโปรมอง ทางโปรลอย ทั้ง Mod เกม ของเถื่อนทั้งนั้น

วันหลังไม่มาขอโปรดำดินเลยหล่ะครับ

Major dumbellth's Avatar
    ปรับเปลี่ยนข้อมูลเกม โดนแบนได้นะ

มันไช้โปรที่ไหน บ้าป่าว เราเห็ฯคนเดียว คนอื่นไม่เห็น มั้วหรอ ตัวเราอะเห็นปืนแบบนั้นเเต่คนอื่นก็เห็ฯมันธรรมมาดา โวะ

Major dumbellth's Avatar
    ถ้างั้นจะเอาไปทำอะไรละ

Mod ปืน ใช้แล้วไม่ผิดหรอก จะปัญหาจะเกิดเวลาอัพแพท นะ // เมี๊ยว

ต้องดูที่ ข้อห้ามของค่ายว่ามีมั้ยว่าห้ามใช้ม็อด หรืออะไรพวกนี้ แต่หลายเกมก็มีนะพวกม็อดงี้ เช่น LOL จริงๆมันก็ไมไ่ด้เสียอะไรเลยแค่เราเห็นคนเดียวเหมือนม็อดของทุกเกมนั้นแหละ ส่วนเอาไว้ทำอะไร คงเอาไว้ใช้ดูให้มันมีสีสันมากขึ้นมั้งครับ ความพอใจของตัวเอง 555 เหมือนคนที่มี AUG ธรรมดา อยู่แล้วแต่ก็ยังไปซื้อ AUG Black อีก แบบนั้นหละมั้งครับ

ผมแค่ย่ากเล่นปืนสวยๆ ผมไม่ได้ไช้โปรนิ คนอื่นก็เห็นเเค่ ปืนทำมาดา ที่เปลียนคือเราเห็นคนเดียว แค่นี้เอง เกมในค่ายนี้ก็มีมอส ย่าง lol กับ hon อะ

Sergeant Major paman_nipitphon's Avatar
    อ้อ เป็นพวกปรับเปลี่ยนสีปืนน่ะครับ เป็นปืนสวยๆ ไม่แน่ใจว่ามีไหม แต่ hon กับ sf มีนะ - -
    Name : Shizsu

Clan : VielleBonSecour

Level : พันโท ขั้น 4

Weapon : Kriss S.V. GSL2014, Aug A3 GSL2014

K/D : 67 %

Headshot : 48 %

Favorite Mode : Team Death Match , Mission Mode

Favorite Map : Crack Down , Lux Ville , Down Town

ปล. ย้ายไปเล่น HoN นานแล้วจ้า

ผมมีนะจิงๆ

Staff Sergeant
    อ๋ออันนี้ทำได้ไม่ผิดหรอก แต่มาบอกว่าขอmod ปืนpb ซะยังงั้นทำไมไม่ตั้งหัวกระทู้ให้ชัดเจนกว่านี้ละครับ
    Name : ๏๛นโปเลียน
    Clan : ๛นๅซี
    Rank : พันตรีขั้น 4
    Weapon : barrett m82a1,m1887 sl
    K/D : 63%
    HS : 27%

Private First Class prothailand112's Avatar
    ไม่โดนใช่ปะ อยากได้เหมือนกัน
    Point Blank

Name : J4ckFrost
    Clan : PHANTOMEsport
    PlatGun : P90,Kriss ,Aug A3 G.
    Class : พลตรี (2ดาว)

Hero Of Newerth

Name : NoumImmortal
    Clan : EMMT
    MMR : 1500+
    PSR : 1600+
    Level : 16

http://depositfiles.com/files/bqmdrx6bw
    โหลดตามนี้เลยครับ

โปรแกรมนี้ G.M เขาเอาไว้ทำลายปืน แล้วมาขายเป็นวันน้า...5 5 5+

โปรแกรมหากินของGMเลย

Page 1 of 2 1 2 Last