Results 1 to 11 of 11

Thread: ผิดเพราะที่ 1 - -'' >>>ไร้สาระ

ผิดเพราะที่ 1 - -'' >>>ไร้สาระ

ตามนั้นแระครับ คือ ผมไปเข้าไปเล่นด่าน หอสมุด แล้วทีนี้ ทืมผมคน 1 มันดันโปรยิง ริ่ว มันยศ 4ขีด

แล้วทีนี้ อีกทืมมันก็ด่ากันตามธรรมชาติ โปรแม้งกากวะ โปร....ตาย อ่ะไรก็ว่าไป แล้วไอกะผม มันก็ดันอยู่ผิดที่ ผิดเวลา

ผมได้ที่ 1 ผมยิงไป 34 ตาย 20 แล้วไอตัวโปรมันก็ได้ที่ 2 ยิง 30 ตาย 4 อีกทืมก็เอาเลย มันบอกว่าผมโปรด้วย ที่ 1-2 ทิมนั้นโปร

ผมก็ สตั้นทันที ห๊ะ ตูโปรรึนี้ ไม่พอ มีบอก ถ่ายวิดีโอไว้แล้ว ถ่ายรูปไว้ด้วย ง่ะ ทืมนั้นเกือบทั้งทืมก็รุมด่ากะผม >>สะงั้น

ทั้งๆที่ไม่ได้โปร ยศผมก็ตั้ง 1 ดอก - -'' สงสัยผมคง ต้องอยู่ที่ 5-6 ละ จะได้ไม่โดนหาว่าโปรอีก

ก็มาเล่าให้ฟังนะครับ อย่าเก่งมากเกินไป เด๋วโดนหาว่าโปรเหมือนผมอีก - -'' >>>จริงๆผมก็โปรนะ แต่เป็น มือโปร น่ะ 5555+

สวัสดีครับทุกท่านวันนี้ผมจะมาบอกเรื่องความอุบาทของไครบางคนนะคับผมไม่ได้พูดแรงนะคับ-อุบาทจิงๆ-คือว่า3เพรชของผมโดนแฮกโดยคนพวนี้คับ เอาละนะคับเข้าเรื่องเลย ผมจะบอกวิธีการของเขานะคับ 1. เขามีชื่อว่า -GM. สังเกต ดี ๆ นะคบว่าจะมีจุดเล็กๆอยู่ ผมก็ไม่ทันได้สังเกต เขาพิมข้อความเข้ามาไนตัวละคร ของผม ชึ่งบอกว่า
    (ยินดีด้วยคับคุณได้รับโค้ตบาเรตและpoint1000000 ชึ่งคุณสามารถติดต่อขอรับด้วยตัวเองได้ที่callGazomhpasiหรือถ้าไม่สะดวกกรุณาส่ง iDและพาสเวิดว์มารับได้เลยคับ)
    เขาพิมมาแบบนี้คับ แล้วผมก็ส่งiD และพาสไปไป ผมเห็นว่ายังไม่ปืนหรือเงินก็เลย พิมถามไปว่า.จะได้เมื่อไหร่เหรอคับ.เขาบอกว่าประมาณ3นาที และแล้วก็ไม่ถึง3นาทีก็โดนเลยคับไอดีของผมนั้นก็คือ
    gghhjjkk001 .3เพรช.หายไปไนพริบตาเสียจัยมากโดนขโมย รถ ไม่เสียดายขนาดนี้ บ้านโดนไฟไหม้ ก็ไม่เสียดายขนาดนี้เลย ฝาก GM ตัวจิง แบนไห้ผมทีนะคับผมไม่ได้เล่นมันก็ต้องไม่ได้เล่น ผมคงโทดไครไม่ได้เพราะผมโง่เอง ที่ผมมาบอกทุกคนไนวันนี้เพราะผมอยากไห้ความเสียจัยและความผิดพลาดจบลงที่ผมเป็นคนสุดท้ายเพราะผมเข้าจัยดีว่า
    รหัสของตัวเองโดนแฮกนั้นมันเสียจัยขนาดไหน ..โอ้ยเล่นมากับมือและรักมันมากทั้งเล่นทั้งเติมบัตรไม่ต่ำกว่า30000เล่นมาเป็นปีๆ...อยากไห้ทุกคนระวังไม่อยากไห้เป็นเหมือนผม ทุกคน คับ นี้ ผม พูด จงๆ นะคับ โดนแฟน ทิ้งไม่เสียจัยขนาดนี้เลย

สวัสดีคับก็คนเดิมและ คับ อิอิ ยังมีอีก1.เรื่องชึ่งอยากฝากไว้นะคับเดี่ยวนี้พวกหลอกลวงรหัสของคนอื่นมีวิธีมากมาย และหลายกลุ่มมากคับ อย่างที่บอกไปไนตอนต้นนะคับพอรหัสของผมโดนแฮก ผมก็เลยไปขอซื่อตัวของ เพื่อนมา 500 นะคับยศ2เพรชปืนมากพอสมควรและแล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นเมื่อวาน นี้เองคับวันที่12ผมนั้งเล่นอยู่ตามปกติเหมือนทุกวัน และเพื่อนของผมที่เล่นอยู่ไนร้านเดียวกันเขามาบอกผมว่ามีคนพิมชื่อเว็บมาไห้เขาซึ่งบอกเขาว่าวันนี้ เขาแจกปืนผมกับเพื่อนเลยเข้าไปดูและก็เจอจิงๆมีช่องไห้IDกับพาส ดูน่าเชื่อถือมาก ผมก็เลยไส่IDกับพาส ยศ2เพรชของผมที่ พึ่งซื่อมาพอไส่รหัส ผมสังเกตเห็นช่องที่ไส่พาสนั้นมันไม่ได้เป็นจุดสีดำนะคับ มัน.08788720bbnm มันขึ้นมาไห้เห็นแบบนี้เลยคับ ผมก็สงสัยอยู่เหมือนกันแต่ เพื่อนบอกว่าเขาสร้างเว็บแบบนี้เองไม่ได้หรอก คงเป็นทีมงานนั้นและผมก็เลยกดตกลง เออลืมบอกตอนไส่ iDกับพาส เสร็จมันมีชื่อปืนไห้เลือกด้วยมันทำเหมือนจิงมาก และพอไส่ไอดีพาส เสร็จแล้วประมาณ5นาทีผมเดินไป เยี่ยว และพอผมเข้ามาผมก็พูเล่นกันเพื่อนว่าถ้ารหัสกูโดนแบบมึงต้องรับผิดช
    อบนะเว้ย และผมก็กลับมาเล่น...พอสักพัก ไนเกม ก็ขึ้น มาว่า........มีผู้เชื่อมต่อIDนี้ซ้ำ.........แล้วหลุดเลยผมเหมือน -----เป็นครั้งที่2----มันเป็นความรู้สึกที่..แบบว่าถ้าไครไม่โดนก็คงไม่รู้ ทั้งแค้นจัย และเจ็บจัยมากๆ ไอดี2เพรชนั้นก็คือ punx2013 ผมชื่อมา 500 โอ้ยน่าตลกผมยังจ่ายตังไม่ครบด้วยซ้ำ ผมไห้ไปแค่200ยังขาดอีด300ผมพูดได้คำเดียวเลยว่าพวกนี้(อุบาทมาก) ผมขอดทดทุกท่านนะคับที่จำชื่อเว็บ หรือชื่อตังละครของมันไม่ได้ เอาเป็นว่าระวังไห้มากๆนะคับ ถ้าจะเข้าไปรับปืนที่ไม่ไช่หน้าเว็บของกาลีน่า

ไห้ดูข่าวกิจกรรมทางหน้าเว็บนะคับถ้ามีกิจกรรมอะไรเขาจะบอกไว้อย่างชัดเจน ขอไห้ผมเป็นคนสุดท้ายก็แล้วกันนะคับ โดนคังนี้ผมร้องไห้เลย นี้ผมนั้งพิมทังน้ำตาเลยรู้มัยคับและต่อไปนี้ผมคงไม่เล่นpbอีกแล้วเพราะผมไม่มีตัวไหนเหลือเลย แค่นี้และคับบางสิ่งบางอย่างมันบอกเป็นคำพูดไม่ได้ บอกได้แค่ว่า

เลียจัยมาก.......................................และร้องไห้ทั้งคืน..............และจะจดจำรหัส 2ตัวนี้จนวันตาย ลาก่อนนะคับทุกท่าน(จากเด็กที่ติดเกมส์คนหนึ่ง)

Quote Originally Posted by hhjjkkll002
    สวัสดีคับก็คนเดิมและ คับ อิอิ ยังมีอีก1.เรื่องชึ่งอยากฝากไว้นะคับเดี่ยวนี้พวกหลอกลวงรหัสของคนอื่นมีวิธีมากมาย และหลายกลุ่มมากคับ อย่างที่บอกไปไนตอนต้นนะคับพอรหัสของผมโดนแฮก ผมก็เลยไปขอซื่อตัวของ เพื่อนมา 500 นะคับยศ2เพรชปืนมากพอสมควรและแล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นเมื่อวาน นี้เองคับวันที่12ผมนั้งเล่นอยู่ตามปกติเหมือนทุกวัน และเพื่อนของผมที่เล่นอยู่ไนร้านเดียวกันเขามาบอกผมว่ามีคนพิมชื่อเว็บมาไห้เขาซึ่งบอกเขาว่าวันนี้ เขาแจกปืนผมกับเพื่อนเลยเข้าไปดูและก็เจอจิงๆมีช่องไห้IDกับพาส ดูน่าเชื่อถือมาก ผมก็เลยไส่IDกับพาส ยศ2เพรชของผมที่ พึ่งซื่อมาพอไส่รหัส ผมสังเกตเห็นช่องที่ไส่พาสนั้นมันไม่ได้เป็นจุดสีดำนะคับ มัน.08788720bbnm มันขึ้นมาไห้เห็นแบบนี้เลยคับ ผมก็สงสัยอยู่เหมือนกันแต่ เพื่อนบอกว่าเขาสร้างเว็บแบบนี้เองไม่ได้หรอก คงเป็นทีมงานนั้นและผมก็เลยกดตกลง เออลืมบอกตอนไส่ iDกับพาส เสร็จมันมีชื่อปืนไห้เลือกด้วยมันทำเหมือนจิงมาก และพอไส่ไอดีพาส เสร็จแล้วประมาณ5นาทีผมเดินไป เยี่ยว และพอผมเข้ามาผมก็พูเล่นกันเพื่อนว่าถ้ารหัสกูโดนแบบมึงต้องรับผิดช
    อบนะเว้ย และผมก็กลับมาเล่น...พอสักพัก ไนเกม ก็ขึ้น มาว่า........มีผู้เชื่อมต่อIDนี้ซ้ำ.........แล้วหลุดเลยผมเหมือน -----เป็นครั้งที่2----มันเป็นความรู้สึกที่..แบบว่าถ้าไครไม่โดนก็คงไม่รู้ ทั้งแค้นจัย และเจ็บจัยมากๆ ไอดี2เพรชนั้นก็คือ punx2013 ผมชื่อมา 500 โอ้ยน่าตลกผมยังจ่ายตังไม่ครบด้วยซ้ำ ผมไห้ไปแค่200ยังขาดอีด300ผมพูดได้คำเดียวเลยว่าพวกนี้(อุบาทมาก) ผมขอดทดทุกท่านนะคับที่จำชื่อเว็บ หรือชื่อตังละครของมันไม่ได้ เอาเป็นว่าระวังไห้มากๆนะคับ ถ้าจะเข้าไปรับปืนที่ไม่ไช่หน้าเว็บของกาลีน่า

ไห้ดูข่าวกิจกรรมทางหน้าเว็บนะคับถ้ามีกิจกรรมอะไรเขาจะบอกไว้อย่างชัดเจน ขอไห้ผมเป็นคนสุดท้ายก็แล้วกันนะคับ โดนคังนี้ผมร้องไห้เลย นี้ผมนั้งพิมทังน้ำตาเลยรู้มัยคับและต่อไปนี้ผมคงไม่เล่นpbอีกแล้วเพราะผมไม่มีตัวไหนเหลือเลย แค่นี้และคับบางสิ่งบางอย่างมันบอกเป็นคำพูดไม่ได้ บอกได้แค่ว่า

เลียจัยมาก.......................................และร้องไห้ทั้งคืน..............และจะจดจำรหัส 2ตัวนี้จนวันตาย ลาก่อนนะคับทุกท่าน(จากเด็กที่ติดเกมส์คนหนึ่ง)
    1 เรื่องพวกนี้เป็นความผิดพลาดของคุณเอง โทษใครไม่ได้
    2 ถ้าคุณสมัครไิดี เอง ใช้หลักฐานที่เป็นจริงหมด คุณก็สามารถ เปลี่ยนาสแล้วเอาไอดีคืนมาได้

Sergeant taitungpen's Avatar
    ให้ง่ายไปจร้าที่รัก ไปหวังลมๆแล้งๆ เสียใจด้วย สู้ๆ

Private First Class
    เหอะๆ มะกี้พึ่งแล้วโดนด่าโถ่ ให้กุเก่งบ้างไม่ได้หรอด่าจัง - - พวกบั้งก็งี้ประสบการณ์น้อย วิ่ีงกันลั่นพอผมรู้ก็ด่าอีก เห้อ ห้ามเก่งนะๆ 5555

Major nattawutone's Avatar
    Sampran Nakronpratom
    อ่านแล้ว มันเหมือนกับตัวเราเมื่อก่อนเลยหว่ะ โดนเกรียนนานละ กว่าจะเล่นได้ขนาดนี้ บอกตรงๆ เห็นใจนะ ถ้าเจ้าของกระทู้ยังเข้ามาอ่านผมขอบอกด้วยความจริงใจเลยว่า ผมมีรหัส 3 เพชร 4 จุดอยู่ แต่ฉายาไปทำเอาเอง ผมให้ฟรีเลย นายเป็นพระเอกในกระทู้นี้มาก ยอมตายแต่ไม่ใยอมหใ้เพื่อนๆใน PB ต้องตายด้วย แต่สิ่งที่นายจะได้ตอบแทน ไปมันน่าจะทไให้นายมีหวังบ้าง เราให้จริงๆๆ ถ้าสนใจแอ๊ดเฟสได้นะ ย้ำว่าไม่ได้ขาย แต่ให้ไปเลยฟรีๆๆ Facebook ว่าที่ร้อยตรี ณัฐวุฒิ การทวี

First Lieutenant
    ตกลงนี้มันกระทู้อะไรกันแน่คับเนี่ย งง

First Lieutenant
    เรื่องนึงก็ ผิดเพราะที่ 1
    อีกเรื่องนึงก็โดนแฮคไอดีไป
    งงหมดแล้วคับ

Master Sergeant minatoforth's Avatar
    ผมโดนด่าจนชินแล้วครับ แต่อย่าเตะนะใครเตะผมตามไปยิงจนกว่าจะเลิกกันไปข้างนึงเลย บางคนร้องไม่ออกเลยยิงอย่างกับโปรผมไม่ใช่สายบู๊ล้างผลาญ ผมอาศัยดักยิงเอาไช้หัวนิดนึง บางแมตยิง 40 ตาย 3 ก็มี ก็สมควรโดนด่าโปรจริงๆแหละ

Colonel jokerza4288's Avatar
    โดนด่ารวมแบบนี้ ผมไม่เคยนะ

กรณีแบบ จขกท.ที่ว่าเราได้ที่ 1 โปรได้ที่ 2 นี้ก็เคย แต่คงเพราะเล่นเซิฟดีด้วยละมั้ง เค้าเลยดูออกว่าใครโปรจริงหรือมือโปร