Results 1 to 17 of 17

Thread: หาซื้อโคช BARRETT M82A1 จากไหนได้บ้าง?

หาซื้อโคช BARRETT M82A1 จากไหนได้บ้าง?

หาซื้อโคช BARRETT M82A1 จากไหนได้บ้าง?

คือจริงๆแล้วผมเป็นคนไม่ค่อยจะแม่นปืนSNIPERเท่าไหร่นะครับ
    เข้าเรื่องเลยละกัน

ผมเคยใช้BARRETT M82A1จากไอดีของพี่ร้านเกมส์นะครับคือมันแรงมากๆๆๆ ขนาดยิงแขนยังนำวิถียิงตายเลยละ - -*

ผมถ้าพี่ร้านเกมส์ว่าBARRETT M82A1ได้ยังไงทำภาระกิจแบบไหนอะไรประมาณนั้น
    พี่เข้าบอกว่าไอน้องต้องไปซื้อโคชBARRETT M82A1มา
    ผมจึงถามราคา พี่เขาตอบผมว่า ไม่แพงหรอกแค่700บาทเอง ผมทำหน้างงแล้วคิวในใจว่า โหเราโดนต้มป่าว
    ผมไปถามลุงน้อยซึ่งเล่นPOINT BANKอยู่ด้วย(ไม่อยากโม้แกยศ2ดาวนะครับ)แกก็ใช้BARRETT M82A1แกบอกว่าแกซือมา300บาทเอง

ผมก็ไม่เอาไรมากครับ มีความรู้ไรแบ่งปันกันบางครับ
    ...ขอบคุณมา ณ โอกาศนี้ด้วยครับ...

ครับ ถ้าไปซื้อที่งานราคาจะอยู่ที่ประมาณ300(ถ้าเป็นเซต+หน้ากากจะประมาณ450) ส่วนที่พี่ที่ร้านเกมบอกว่าซื้อมา700 คือเขาอาจจะซื้อต่อมาจากคนอื่นอีกทีครับ ทำให้ราคาสูงหน่อย (มีอยู่ช่วงนึงที่โค้ดบาเรตหายากมากแล้วยังมีคนเก็บเอาไว้ เขาเอามาขายกันในราคา1500-1800เลยทีเดียว)
    แต่ตอนนี้โค้ดบาเรตไม่มีแล้วแน่นอนครับ!! ถ้ามีคนบอกว่ามีให้ด่าพ่อเขาไปเลยครับ ^^

กำแล้วผมอยากจะใช้DARRETT M82A1ทำไงดีอะ

Quote Originally Posted by gamebr422
    กำแล้วผมอยากจะใช้DARRETT M82A1ทำไงดีอะ
    อาจจะไม่มีถาวรเลยก็ได้นะครับ หรืออาจจะมีอีกแต่คงต้องรอนานมากๆๆๆ แต่โดยส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะมีสไนออกมาใหม่ที่ประสิทธิภาพพอๆกับบาเรตนะครับ
    ตอนนี้กลั้นใจไปก่อนครับ อย่าอยากได้จนไปลองซื้อจากพวกเกรียนล่ะ ^^

Private First Class
    ทำใจคับ ผู้บริหารเก่าคิดแต่เรื่องกำไรเอามาขายมากเกินจนไม่มีความแรแล้วคับ nctrue อะ
    ทางค่ายใหม่เขาคงอยากให้ปืนนี้มัรแรเลยไม่อยากขายอีกคับ
    ฝากกระทู้ด้วยครับ ร่วมเปลี่ยนแปลง PB ได้ที่ AK Club
    http://forum.pb.garena.in.th/showthr...A1%E0%B8%B5-AK

ผมอยากจะซื้อโค้ตบาเรตครับจะมีขายออนไลไหมครับ

[GMTH]Point Blank
    ตอนนี้โค๊ดบาเรตไม่มีขายแล้วคับผม

แล้วจะเอามาขายไหมคับ

สรุปง่ายๆ GM เค้าไม่เอามาขาย เพื่อรักษาความเป็นแรร์ไอเท็ม แล้วปืนนี้มันเกรียนเกินไป และตอนนี้กำลังประชุมหาลือกันอยู่ ถ้าอยากได้ รอเก็บปืนเพื่อนเอา จบปะ
    ปล. ตอบแทนแบบมั่วๆ

Master Sergeant Pribtar's Avatar
    ตามข้อ 5 นะงับ

http://forum.pb.garena.in.th/image.php?type=sigpic&userid=365653&dateline=1370329372

Colonel jokerza4288's Avatar
    คุ้นๆอยู่นะ ลุงน้อย - - แต่คงไม่ใช่หรอกมั้ง เข้าเรื่องๆ ตามที่หลายๆท่านบอกครับ

บาเรตตอนนี้ไม่มีขายแล้ว แต่อนาคตไม่แน่เพราะอาจจะปรับค่าต่างๆแล้วเอามาขายก็เป็นไปได้

ผมว่าเอามาขายในคลังแสงดีกว่ามั้งจะแพงแค่ไหนก็ซื้อ ไม่เสี่ยงเกรียนด้วยนะ

55555555555

Private First Class pimchanokz's Avatar
    บาเรท ไม่มีแล้ว

ที่ประกาศกันปาวๆว่าเวปนู่นนี่มีบาเรทขาย โดนต้ม ล้าน เปอเชน

อ่า มันยังคงเป็นแรร์สินะ ใครสนใจ ID Pass บอกนะครับเดียวให้ยืมเล่น คิด วันละ 200 พอ ซิปมาหลังไมค์
    http://forum.pb.garena.in.th/image.php?type=sigpic&userid=304409&dateline=1371642638

gmบอกว่า จะมีอยู่แต่ไมรู้เมื่อรัย รอระบบเกมเซิบเวอร์ดีก่อน เพราะยังมีปัญหาอีกหลายอย่าง ที่ต้องทำคับ
    รอติดตามข่าวสารเอาคับ

แต่ทางทีมงาน garena ก้อแปลกนะ

ของแรร์ บางอย่างไม่รักษา หน้ากาก ++++ ย้อมสีเปนว่าเล่น ค่ายเก่าๆ นานๆเอามาขายที ต้องซื้อเกบไว้ที 6 7 เดือน

ปืนดำ ทอง นี่กว่าจะทำภารกิจเสร็จ ตอนนี้ทุกยศซื้อได้ ไหนจะปืนย้อมสีต่างๆอีก อย่าง ak47su ติดลายเข้าไป ไม่ต้องใช้ฉายาซื้อ มีเพื่ออะไร ลดพ้อยท์ผู้เล่น ?

เเล้วอย่างเมื่อก่อน ปืนดำ ทอง ก้อมีข้อดีต่างกันไป ทองกระสุนเยอะ ดำวิ่งไว ตอนนี้ออกมาเปนว่าเล่น กระสุน 40 45 อย่าง p90 กดไป 75

เเล้วปืน cash ถาวรบางอัน ดีกว่าของประจำยศอีก เเล้วเเม่งไม่ใช้ยศซื้อด้วย

ปืนถาวรประจำยศตอนนี้ เหมือนเเค่สะสมไว้เปนคอเลคชั่น ใครมีปืนเยอะหน่อยเวลาเล่นเเล้วจะเปลี่ยนปืนก้อกดหาไปเหอะ

ตอนนี้มันน่าจะมี ปืนที่ใช้ระดับ ยศดอกซื้อ กับ ฉายาที่สูงขึ้นไปอีก