Results 1 to 20 of 20

Thread: ID PB เก่าโดนแฮคแล้วโอนIDไป

ID PB เก่าโดนแฮคแล้วโอนIDไป

พี่ๆช่วยหน่อย ID โดนคนอื่นแย่งโอนไป พี่พอจะสามารถจับคนที่โอนIDไปได้ไหม?
    ID PB เก่า kikza4300 ขอบพระคุณอย่างสูง

First Lieutenant newitzki's Avatar
    ขออภัยด้วยครับ ทางเราจะรีบดำเนินการวิธีการยืนยันตนว่าท่านเป็นเจ้าของ ID จริงหรือไม่ซึ่งต้องใช้เวลาในการดำเนินการน่ะครับ

แต่ทางที่ดี ควรฝากเรื่องไว้กับ http://pb.garena.in.th/account ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับขอบคุณครับ

เจอไอดีคนที่แอบอ้างโยงIDได้แล้ว จากรายชื่อเพื่ิอนใน PB แล้วจะมีชื่ิอIDติดอยุ่ใน การีน่า ชื่อIDการีน่าของคนที่แอบอ้าง jaomenza กรุณาช่วยตรวจสอบด้วย หลักฐานที่ยืนยันตนว่าเป็นเจ้าของอยู่ทั้งหมดที่นี่ ดังนั้น ขอความกรุณาอีกครั้งด้วย

Master Sergeant yuriandra3's Avatar
    ขอเสริมนิดหน่อย /// คือจะให้ไอดีใครเล่นก็ระมัดระวังกันด้วยนะครับ เพราะไม่รุ้เขาจะเอาไปเล่นเฉยๆ หรือต้องการไว้ในครอบครอง ทางที่ดีควรเล่นคนเดียว อย่างให้ใครเล่นหรือรู้เกี่ยวกับ ไอดี หรือพาส ของเรามิเช่นนั้นก็จะเกิดการลักลอบขโมยไอดี แบบนี้บ่อย ๆ แน่

Character Name : ๙OriginalKONG๙
    Clan Name : The Original
    Clan Level : 7
    Rank : พลตรี
    Position : Clan Leader
    Ts3 : theoriginal.ts3th.com

พี่ๆช่วยหน่อย ID โดนคนอื่นแย่งโอนไป พี่พอจะสามารถจับคนที่โอนIDไปได้ไหม?

ID PB เก่า peakpion04572 ขอบพระคุณอย่างสูง ท่า พี่ เอา คืนผม ได้ พี่ จะ เอา อะ ไร ครับ เบอร์ ผม นะ ช่วย 0873788116

ของผมก็โดน hack ไป ไอดี garena aek9339 ส่วนข้อมูลของค่ายเก่าผมรู้หมดเลยช่วยหน่อยนะครับ

ไอดีผมก็โดน แฮก จะช่วยได้ไหม ช่วยติดต่อมาหน่อย 0899934971
    ทำไมค่ายนี้มันห่วยจังเลย ขอเถอะช่วยเปลี่ยนไอดีให้หน่อย ถ้าไม่ได้ ผมจะประจานให้ดู

ID PB เก่าโดนแฮคแล้วโอนIDไป

PB ID เก่าโดนคนอื่อแย่งไปช่วยหน่อยคับ pcrdza6

PB ID เก่าผม jamepapa29 มันมีคนแฮกตัวของผมไปผมหยุดเล่นไปพักนึงช่วง PB เริ่มย้าย ช่วยเช็คให้ผมทีผมแจ้งไปตั้งนานแลว้ก้ไม่มีใครตอบกลับเลยยยยยยยยยยยย

GM แม่งควาย ไอ่เหี้ยเอ้ย กูแม่งเติมไปเป็นหมื่นไอสัส เสือกย้าย กว่ากูจะ 3 เพรชอีดอก กูอดข้าวกี่มื้อไอสัด เผื่อมีคนแบบว่าเสือกรู้ไอดีแต่ไม่รู้ พาสเงี่ย แม่งก็เอาไปเฉย ละกูล่ะ กูล่ะ เล่นหัวกระโหลก?

Major dumbellth's Avatar
    Quote Originally Posted by ol2EDLal3Leo
    GM แม่งควาย ไอ่เหี้ยเอ้ย กูแม่งเติมไปเป็นหมื่นไอสัส เสือกย้าย กว่ากูจะ 3 เพรชอีดอก กูอดข้าวกี่มื้อไอสัด เผื่อมีคนแบบว่าเสือกรู้ไอดีแต่ไม่รู้ พาสเงี่ย แม่งก็เอาไปเฉย ละกูล่ะ กูล่ะ เล่นหัวกระโหลก?
    ปากแบบนี ก็สมควร นี่เค้าแค่ย้ายนะ ไอโง่ ถ้าเค้ายุบละ ปิดละ หมดสัญญา ไม่มีแม้แต่จะเล่น แล้วมันจะมีใครรู้พาส(หรือง่ายเกิน) ถ้าไม่บอก อดข้าวมาเติมเกม โง่ไปมั้ง

Quote Originally Posted by dumbellth
    ปากแบบนี ก็สมควร นี่เค้าแค่ย้ายนะ ไอโง่ ถ้าเค้ายุบละ ปิดละ หมดสัญญา ไม่มีแม้แต่จะเล่น แล้วมันจะมีใครรู้พาส(หรือง่ายเกิน) ถ้าไม่บอก อดข้าวมาเติมเกม โง่ไปมั้ง
    เป็นคุณมึงทำไงครับ ? ไม่บ่นก็ไม่ใส่ใจหรอก GM

พี่ๆๆๆ รหัสโดนแบนรึป่าวทัมมัยเข้ารหัสไม่ได้ ช่วยติดตามเรื่องให้หน่อยนะ ID sano555 กับอีกเรื่องหนึ่งนะพี่มีคนมาแฮ็ครหัสไปช่วยจัดการให้หน่อยนะ ID ererer555
    มีเรื่องอยากให้ช่วยแค่นี้แหละนะช่วยจัดการให้โดยด่วนเลยนะ ID ererer ชื่อe-mail chaiyawut_44@hotmail.com หวังว่าคงจะไม่ผิดหวังนะที่มาบอกให้ช่วยจัดการให้หน่อย

กท.บน ผมขอโทดด้วยนะครับพี่ GM คือผมเครียด

โดนแฮกอะชิ่อตัว wutSG ID wut32936 เข้าไม่ได้อะช่วยหน่อยโทรไปไม่ติดเลย

ไอซ์

ของผมโนแฮ๊ก อ่ะครับ ตัวละครชื่อ>สุดที่ร๊าก จะเอาคืนทำไงดีครับ จำเมล์ไม่ได้ด้วย id gu_salid อ่ะครับ ช่วยผมหน่อยครับ

พี่ครับ ID ผมโดนใครเปลี่ยนรหัสไม่รู้ยืนยันเบอร์แล้วด้วยแต่ก็โดน ID ผม mmmm19931 ช่วยผมหน่อยผมซื้อมาแพง

แล้วก็อีก1ตัวไอดีเก่าก่อนโอนชื่อ icebabystar01 เลขบัตร 1101234567891 คำตอบ gotzazazazaza

อยากรู้ว่า โอน id ตอนนี้ ยังได้ไหม คับ.... ตอบกลับมา หน่อย